12E forum
I love 12E
12E forum
I love 12E
12E forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12E forum

Nơi kết nối cộng đồng 12E-THPT Đoan Hùng-Phú Thọ(2003-2006)

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
http://eyeu.tk/

Hãy luôn là người chủ động nhé anh! Moz-screenshot-3Hãy luôn là người chủ động nhé anh! Moz-screenshot-2
Thống kê
Trợ giúp

Similar topics
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» “Sống khỏe” nhờ nghề công nghệ cao
Hãy luôn là người chủ động nhé anh! I_icon_minitimeTue Jan 21, 2014 2:01 am by thuonghuyen

» Tư vấn mùa thi: Bí quyết chọn ngành nghề phù hợp
Hãy luôn là người chủ động nhé anh! I_icon_minitimeTue Jan 21, 2014 1:59 am by thuonghuyen

» Teen thời @ ôn thi đại học như thế nào?
Hãy luôn là người chủ động nhé anh! I_icon_minitimeWed Jan 15, 2014 12:58 am by thuonghuyen

» Sửa chữa Smartphone – nghề thời thượng
Hãy luôn là người chủ động nhé anh! I_icon_minitimeWed Jan 15, 2014 12:57 am by thuonghuyen

» những bài thơ nói về tình bạn
Hãy luôn là người chủ động nhé anh! I_icon_minitimeThu Mar 14, 2013 9:11 am by hoainamlahai2

» Gallery Ảnh thành viên ....Girl xinh - boy kute...he'he'(cập nhật liên tục)
Hãy luôn là người chủ động nhé anh! I_icon_minitimeThu Nov 22, 2012 8:47 pm by vinhxu95

» DANH SÁCH LỚP
Hãy luôn là người chủ động nhé anh! I_icon_minitimeSat Nov 10, 2012 6:48 am by linhhonghoa

» hanh phuc nho nhoi
Hãy luôn là người chủ động nhé anh! I_icon_minitimeThu Oct 25, 2012 8:18 am by nguyendaominh

» THÔNG BÁO HOT: E YÊU CHUYỂN SANG DÙNG FACEBOOK
Hãy luôn là người chủ động nhé anh! I_icon_minitimeTue Oct 23, 2012 10:31 am by Admin

Most active topic starters
Admin
Hãy luôn là người chủ động nhé anh! Long_l10Hãy luôn là người chủ động nhé anh! Long_l10Hãy luôn là người chủ động nhé anh! Long_l10 
daoleminhduc
Hãy luôn là người chủ động nhé anh! Long_l10Hãy luôn là người chủ động nhé anh! Long_l10Hãy luôn là người chủ động nhé anh! Long_l10 
trantrongvinh
vitbau1988
LanSmile
onlink
duhoc247
aivan_love...$$$
Lá Ngọc Cành Vàng
qcmuvn
Most active topics
Gallery Ảnh thành viên ....Girl xinh - boy kute...he'he'(cập nhật liên tục)
DANH SÁCH LỚP
Ảnh của Va^N nè!!!
ảnh của Thanh!
Những tin tức liên quan tới thành viên 12e
HỌP LỚP ĐÊ!!!
Love 12 E!!!!!!!!!!!!!!!
Hajzz...đã đj qua rồj...
MUSIC - RELAX VỚI ÂM NHẠC
anh cua vinh ne
Mp3
http://eyeu.tk/

Hãy luôn là người chủ động nhé anh!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Lá Ngọc Cành Vàng
Thành vjên cáj bang
Thành vjên cáj bang
Lá Ngọc Cành Vàng

Hãy luôn là người chủ động nhé anh! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hãy luôn là người chủ động nhé anh!   Hãy luôn là người chủ động nhé anh! I_icon_minitimeThu Apr 15, 2010 9:13 am

Hãy luôn là người chủ động nhé anh! Chudong-congtoannet

Anh chạy đến ôm em, một cái ôm khiến em thật bất ngờ. Bất ngờ bởi đây là cái ôm đầu tiên an dành cho em trong suốt hai tháng chúng mình yêu nhau... và em cảm thấy thật hạnh phúc!

Anh là một con người đáng yêu nhưng lại nhút nhát trong chuyện tình cảm. Nhưng em lại thích anh ở điểm đó, thật lạ anh nhỉ? Trong tính yêu với anh, em luôn là người chủ động tất cả! Em nói thích anh và anh cũng chẳng ngạc nhiên khi anh đáp lại tính cảm đó. Đơn giản vì anh nhút nhát như vậy, sao có thể nói ra điều đó với em chứ? Cuộc đi chơi đầu tiên của chúng mình đối với em thật thú vị, một tối trung thu nhộn nhịp, bạn bè xung quanh thì á ồ ầm cả lên khi biết chuyện của chúng mình. Rồi đột nhiên em bị trượt chân và bám vội vào cánh tay anh. Sau đó là đến cái nắm tay ngọt ngào mà em lại là người chủ động. Không hiểu sao lúc đó em lại muốn nắm tay anh đến thể! Cảm giác đó mới ấm áp làm sao!

Những buổi đi chơi sau đó, em luôn là người quyết định địa điểm chứ không phải là anh. Anh bảo em muốn đi đâu cũng được, miền là em thích và anh sẽ theo ý của anh. Rồi cả những lúc em mè nheo anh mua cho thứ này thứ kia, đồi anh cho đi theo những buổi tụ tập bạn của anh. Anh cũng luôn vui vẻ gật đầu.

Thật sự là em thấy rất hạnh phúc và hãnh diện với bạn bè vì có một chàng người yêu rất biết "nghe lời" mình. Là con gái ai chả muốn thế đúng không anh? Nhưng chỉ có một điều khiến em phải suy nghĩ! Tại sao anh chưa một lần ôm em, hay đơn giản chỉ là một cái nắm tay chủ động từ phía anh vậy? Dù biết sự nhút nhát của anh, nhưng đã gần hai tháng rồi, chả lẽ anh không thể cho em một cử chỉ yêu thương được sao? Anh có biết em cần lắm một cái ôm của anh, em cần được che chở trong vòng anh ấm áp của người bạn trai như bao người con gái khác không?

Nhiều khi em tự hỏi thật sự là anh có thích em không? Anh dành sự quan tâm cho em nhưng đã bao giờ anh làm một hành động gì làm em ấm lòng và yên tâm chưa? Những điều đó cứ lẫn lộn trong tâm trí em, làm em cảm thấy thật sai lầm khi thích một người như anh... Có lẽ chia tay là giải pháp hợp lý nhất, em cảm thấy thật mệt mỏi trong chờ đợi "cái sự chủ động" đó!

Hẹn anh trên con đường trải đầy lá vàng, bầu trời đượm một màu buồn như mắt em vậy! Em quyết định nói tất cả những điều mình giữ trong lòng bấy lâu với anh, em khóc, những giọt nước mắt như tiếc một điều gì đó! "Mình chia tay đi anh!". Em nói rồi bước đi vội vã...

Bất chợt một bàn tay giữ em lại, một bàn tay ấm áp vô cùng... Rồi em được ôm trọn vào lòng. Là anh, anh đã kéo em lại, ôm em và nói những lời yêu thương mà từ bấy lâu nay anh giữ trong lòng. Anh thổn thức: "Em à, thực sự anh rất yêu em, anh không muốn làm em buồn! Rất nhiều lúc anh muốn ôm em vào lòng, nắm đôi tay bé nhỏ của em nhưng vì nhút nhát nên anh không thể. Nhưng bây giờ anh không thể để mất em được, anh xin lỗi vì đã không làm điều này sớm hơn. Anh yêu em".

Giờ đây, em khóc, nhưng là những giọt nước mắt hạnh phúc trong vòng tay anh! Vậy là em đã có anh thật sự rồi...

Từ nay hãy luôn là người chủ động anh nhé!
daoleminhduc
Đồng sự tốt
Đồng sự tốt
daoleminhduc

Hãy luôn là người chủ động nhé anh! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy luôn là người chủ động nhé anh!   Hãy luôn là người chủ động nhé anh! I_icon_minitimeThu Apr 15, 2010 9:30 am

Nhưng khi gặp tình huống thì vẫn bị động thui, hic ... Sad
http://trasua.forumvi.net

Hãy luôn là người chủ động nhé anh!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chao cac nhoc
» ===>>Anh yêu em khác mọi người
» Gửi em - người yêu cũ!