12E forum
I love 12E
12E forum
I love 12E
12E forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12E forum

Nơi kết nối cộng đồng 12E-THPT Đoan Hùng-Phú Thọ(2003-2006)

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
http://eyeu.tk/

Nếu anh không yêu em Moz-screenshot-3Nếu anh không yêu em Moz-screenshot-2
Thống kê
Trợ giúp

Similar topics
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» “Sống khỏe” nhờ nghề công nghệ cao
Nếu anh không yêu em I_icon_minitimeTue Jan 21, 2014 2:01 am by thuonghuyen

» Tư vấn mùa thi: Bí quyết chọn ngành nghề phù hợp
Nếu anh không yêu em I_icon_minitimeTue Jan 21, 2014 1:59 am by thuonghuyen

» Teen thời @ ôn thi đại học như thế nào?
Nếu anh không yêu em I_icon_minitimeWed Jan 15, 2014 12:58 am by thuonghuyen

» Sửa chữa Smartphone – nghề thời thượng
Nếu anh không yêu em I_icon_minitimeWed Jan 15, 2014 12:57 am by thuonghuyen

» những bài thơ nói về tình bạn
Nếu anh không yêu em I_icon_minitimeThu Mar 14, 2013 9:11 am by hoainamlahai2

» Gallery Ảnh thành viên ....Girl xinh - boy kute...he'he'(cập nhật liên tục)
Nếu anh không yêu em I_icon_minitimeThu Nov 22, 2012 8:47 pm by vinhxu95

» DANH SÁCH LỚP
Nếu anh không yêu em I_icon_minitimeSat Nov 10, 2012 6:48 am by linhhonghoa

» hanh phuc nho nhoi
Nếu anh không yêu em I_icon_minitimeThu Oct 25, 2012 8:18 am by nguyendaominh

» THÔNG BÁO HOT: E YÊU CHUYỂN SANG DÙNG FACEBOOK
Nếu anh không yêu em I_icon_minitimeTue Oct 23, 2012 10:31 am by Admin

Most active topic starters
Admin
Nếu anh không yêu em Long_l10Nếu anh không yêu em Long_l10Nếu anh không yêu em Long_l10 
daoleminhduc
Nếu anh không yêu em Long_l10Nếu anh không yêu em Long_l10Nếu anh không yêu em Long_l10 
trantrongvinh
vitbau1988
LanSmile
onlink
duhoc247
aivan_love...$$$
Lá Ngọc Cành Vàng
qcmuvn
Most active topics
Gallery Ảnh thành viên ....Girl xinh - boy kute...he'he'(cập nhật liên tục)
DANH SÁCH LỚP
Ảnh của Va^N nè!!!
ảnh của Thanh!
Những tin tức liên quan tới thành viên 12e
HỌP LỚP ĐÊ!!!
Love 12 E!!!!!!!!!!!!!!!
Hajzz...đã đj qua rồj...
MUSIC - RELAX VỚI ÂM NHẠC
anh cua vinh ne
Mp3
http://eyeu.tk/

Nếu anh không yêu em

Go down 
Tác giảThông điệp
daoleminhduc
Đồng sự tốt
Đồng sự tốt
daoleminhduc

Nếu anh không yêu em Empty
Bài gửiTiêu đề: Nếu anh không yêu em   Nếu anh không yêu em I_icon_minitimeMon Apr 26, 2010 12:24 pm

Nếu anh không yêu em P44-45-351-0

Nếu anh không yêu em thì chắc chắn sẽ là một người khác yêu em. Nhưng có lẽ người ấy sẽ chẳng chịu đựng nổi những cơn giận hờn vô lý trẻ con của em, sẽ chẳng chiều theo những sở thích đôi khi rất trẻ con và cũng chẳng cùng em đi ăn hàng, chụp ảnh... những điều mà trước đây không có trong từ điển sở thích của họ.

Nếu anh không yêu em thì chắc chắn sẽ là một người khác yêu em. Nhưng người đó chắc không đủ kiên nhẫn đi một quãng đường xa thật xa suốt ngần ấy năm trời để chở em đi chơi mỗi dịp cuối tuần.

Có lẽ em chẳng có được cảm giác bình yên như khi ngồi sau xe anh, chẳng thấy ấm áp khi anh khẽ nắm tay em và nói rằng em hãy ôm anh thật chặt. Giây phút đó em thật hạnh phút và chỉ muốn nó mãi dừng lại mà thôi.

Nếu anh không yêu em thì chắc chắn sẽ là một người khác yêu em. Nhưng chắc người ấy sẽ chẳng gạt đồ để chân xuống cho em mỗi khi em lên xe. Sẽ để em bơ vơ ở những buổi tiệc toàn những người lạ. Không ở bên cạnh, mở nước và gắp thức ăn cho em, trò chuyện cùng em. Vì anh biết em ít nói, ngại tiếp xúc với người lạ và quan trọng là anh hiểu em.

Nếu anh không yêu em thì chắc chắn sẽ là một người khác yêu em. Nhưng người ấy có lẽ sẽ không biết làm em cười mỗi khi em giận hờn vu vơ. Biểu đồ tình cảm của người ấy sẽ là từ cao xuống thấp. Còn anh thì ngược lại. Em hãnh diện lắm chứ khi có được một biểu đồ tình cảm như thế.

Nếu anh không yêu em thì chắc chắn một người khác sẽ yêu em. Nhưng có lẽ sẽ không mua trà sữa hay những món ăn mà em thích, đó chỉ là niềm vui nho nhỏ nhưng em lại cảm thấy yêu đời lạ, anh à!

Nếu anh không yêu em thì chắc chắn sẽ là một người khác yêu em. Nhưng chắc người ta không đủ kiên nhẫn suốt mấy năm đều đặn nhắn tin mỗi tối với em, đôi khi chỉ là một tin nhắn ngủ ngon ngay cả khi đã say quá. Điều ấy có lẽ sẽ làm em cảm thấy ấm lòng ...
http://trasua.forumvi.net

Nếu anh không yêu em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ca nha di choi 2-9 khong?
» tình mơ nhưng la mơ hay không?
» Vắng em rồi, Anh hạnh phúc nhiều không?